Hướng dẫn download nhanh links Subyshare?

Thảo luận trong 'Thông Báo - Hướng Dẫn' bắt đầu bởi dinhluan99, 28/8/17.

1. dinhluan99

dinhluan99 New Member

Xin hỏi có bạn nào biết cách download nhanh links Subyshare với Internet Download Manager (IDM) không? Mình phải click vô mỗi link và chọn server location, sau đó click tạo link rồi mới bắt đầu xuất hiện link trong trình IDM. Nó khá tốn thời gian khi mình download nhiều bộ phim và nhiều links. Thank you in advanced.

ngocminh777 and tonylaihot2017 like this.
  2. Master88

Master88 Demon Group

để mình làm lại hướng dẫn cho mọi người

ngocminh777 and tonylaihot2017 like this.
  3. ffvnfilm

ffvnfilm New Member

cho xin link hướng dẫn đi ad ạ

tonylaihot2017 thích bài này.
  4. ngocminh777

ngocminh777 New Member

cho mình xin link hướng dẫn đi ad. Thanks ad

5. ILoveUSLT

ILoveUSLT New Member

Chào bạn, mình cũng đã có gặp tình trạng giống dinhluan99 rồi. Không biết là bạn có premium account của subyshare không. Nếu như bạn có thì đây là cách mình đã làm để có thể copy nhiều links của subyshare và paste thẳng vô IDM.
    1. Mình đã login vô Subyshare.
    2. Nhấn vô "My Account"
    3. Kéo xuống tới "Other settings"
    4. Check vào "Direct Download"
    5. Nhấn vô "Save Settings"
    Như vậy là mình đã có thể copy links của Master88 cho. Rồi mình qua IDM, nhấn vô "Tasks" rồi nhấn vô "Add to Batch Download".
    Vậy là những links đó sẽ xuất hiện trên IDM cùng 1 lượt, không cần phải làm từng link.
    Mong là cách này sẽ giúp được các bạn. Chúc các bạn may mắn và được thành công.

PVAN thích bài này.
  6. phung tat

phung tat Member

giúp minh lam sao download IDM cho minh link download IdM dược hong ban ,luc trước co download mot lan nhung no doi phai co ma so ,thank nhieu vi minh kg ranh lam chi giúp minh nhe

7. ILoveUSLT

ILoveUSLT New Member

Theo mình biết thì IDM cho xài thử miễn phí trong vòng 1 tháng rồi bắt phải mua license rồi mới download tiếp được.
    Còn những cách khác thì mình không biết.

8. tuantran

tuantran Member

IDM chỉ có 11 USD cho 1 năm ,thỉnh thoảng nó cho update nhanh nên tôi nghỉ không cần phải copy nhiều khi bất tiện lắm.

9. dungkt1984

dungkt1984 New Member

Cho mình xin link hướng dẫn với nha bạn! Thanks bạn nhiều! Mình đã mua tài khoản vip 1 tháng mà sao tốc độ chỉ có 600-700Kb à bạn! Vip mà chậm quá:(

10. PVAN

PVAN New Member

Mình cũng hay bị thế, Cái này mình nghĩ là do chất lượng đường truyền các servers của Subyshare không đồng đều.

Có link down cực chậm nhưng đa số thì vẫn nhanh, tầm 3 mbps trở lên, có khi được tận 9 mbps. Cho nên vấn đề là hên xui thôi, nếu links của Master upload rơi vào server ngon thì :D còn ngược lại thì :eek:

Master88 thích bài này.
  11. Master88

Master88 Demon Group

có hai server local là EU và US để mình contact xem có change local khi tải file được không .

mtran thích bài này.