Sát Thủ Trong Sương - Misty 2018 16/16 4K UHDTV FFVN

Thảo luận trong 'Phim Bộ Đang Chiếu - New Series' bắt đầu bởi Master88, 17/11/18.

1. Rngk001

Rngk001 Member

cám ơn Admin

2. tuantran

tuantran Member

tập 7 format 4k không copy được ,bác đã sử dụng máy computer mới nhưng vẩn 1.1530 temporarily unavailable dù đã thay thế máy chưa bao giờ download

3. Master88

Master88 Demon Group

Bác copy link này và open ticket giúp con tới bên spport subyshare , vì cần IP và isp của bác để họ kiểm tra giúp lên cần bác mở ticket giúp ạ. Có thể bên data khi get link có sự cố với isp của bác nên bị lỗi.

4. Master88

Master88 Demon Group

5. tuantran

tuantran Member

Bác đã gửi ticket xong chưa nhận được rely ,và tất cả link mới hôm nay bác dùng computer củ copy một lần đều tốt hết .

6. Rngk001

Rngk001 Member

7. Master88

Master88 Demon Group

8. Master88

Master88 Demon Group

9. Master88

Master88 Demon Group

10. Master88

Master88 Demon Group

11. Rngk001

Rngk001 Member

cám ơn Admin

12. Master88

Master88 Demon Group

13. Master88

Master88 Demon Group

14. Master88

Master88 Demon Group

15. Rngk001

Rngk001 Member

cám ơn Admin - phim rất hay

16. Dinh

Dinh New Member

Tap 16 4k and 1080p, audio ko khop ban oi, lam on sync lai dum. Sao ko kiem tra truoc khi post len vay.

17. Quan58

Quan58 Member

Hi Dinh,

Xin dung trach Master,
    He works so hard to upload the movie for us already. Please appreciate all his worked.

Thanks,

ILoveUSLT thích bài này.
  18. PVAN

PVAN Member

Xem thử Master remux và upload bao nhiêu tập phim mỗi ngày? Không lẽ phải kiểm tra chi tiết từng tập phim trước khi upload à? Mà cho dù có rãnh ngồi máy 24/24 thì cũng không thể kiểm tra hết từng tập phim.

Khi mình kéo về xem nếu phát hiện có lỗi thì chỉ cần thông báo nhẹ 1 cái thì Master sửa và upload lại ngay, có con mẹ gì quan trọng mà phải nặng nhẹ bố đời thế?

Chỉnh sửa cuối: 15/2/19
    ILoveUSLT and Master88 like this.
  19. Master88

Master88 Demon Group

Okie để mình kiểm tra lại, tập 16 có vấn đề do soucre raw .

20. ILoveUSLT

ILoveUSLT Member

Mình phải nói thật là nhờ Master mới có nhiều phim hay để xem. Nhất là những phim Singapore, theo mình thấy là không có chổ nào remux và up lên ngoại trừ Master hết. Công sức và tấm lòng mà Master trao ra cho mọi người thật là đáng kính và đáng nể lắm. Cám ơn Master nhiều lắm. Chúc Master luôn luôn được nhiều ơn phước và hạnh phúc.

PVAN thích bài này.