Thông báo tình hình phim88.com

Thảo luận trong 'Thông Báo - Hướng Dẫn' bắt đầu bởi Master88, 11/7/17.

1. Master88

Master88 Demon Group

xin chào các bạn hiện tại phim88.com đang gặp vấn đề về kĩ thuật domain và dữ liệu bị khóa chưa thể khắc phục ngay . BQT đã cố gắng hết sức nhưng hiện tại vẫn chưa khôi phục lại được forum.
    Vì vậy BQT quyết định mở forum mới với tên miền www.phimdemon.com các bạn hay truy cập vào trang và tiếp tục download các bộ phim mới được update tại đây .
    Vì dữ liệu bị mất nên forum chưa hoàn chỉnh mình sẽ cố gắng update dần các phim đã chiếu cho mọi người .
    Một việc rất buồn là toàn bộ data member đã bị mất chưa thể khổi phục . Vì vậy các account đã đăng ký từ phim88 không đăng nhập được vào diễn đàn mới .
    Mọi người hãy đăng ký lại mới account tham gia diễn đàn nhé .
    Và hi vọng phim88 sẽ sớm hoạt động trở lại.
    Xin chân trọng cảm ơn .
    Thay mặt BQT :
    Master88

Chỉnh sửa cuối: 14/7/17
  2. phuash2004

phuash2004 New Member

cám ơn master nhiều nhé

Master88 thích bài này.
  3. dungkt1984

dungkt1984 New Member

Bạn Master88 khi nào rãnh upload lại 3 bộ Giai Điệu Tình Yêu, Bốnuôi MR Kim và Nụ Hồng Hờ Hững nha! Mình xin cảm ơn bạn nhiều.:D:):cool:

4. thanhtungqng

thanhtungqng New Member

Mấy phim này còn mà toàn link Fshare của VN không ah :D

Chúc mừng Phim88 đã trở lại, hi vọng Phimdemon mở thêm kênh xem online như trước..vì thú thực là mình rất khó download từ host SUBYSHARE, nên chủ yếu là xem Online :p

5. tuantran

tuantran Member

Xin Master 88 phim Han MASK .Cam On

6. dungkt1984

dungkt1984 New Member

Bạn có link fshare 3 bộ trên không cho mình xin link down trước với! Cảm ơn bạn rất nhiều.

7. ddden

ddden New Member

Cám ơn Master nhiều.