Thông báo việc thay đổi và sử dụng tên miền truy cập diễn đàn.

Thảo luận trong 'Thông Báo - Hướng Dẫn' bắt đầu bởi Master88, 24/7/17.

1. Master88

Master88 Demon Group

Đầu tiên BQT cùng Master88 xin có lời chào tới tất cả mọi người tham gia diễn đàn trong suốt thời gian dài vừa qua.
    Như các bạn đã biết sau một thời gian dài hoạt động diễn đàn gặp phải sự cố lớn dẫn đến mất hết dữ liệu cũ và không thể truy cập phim88 trong hai tuần do nhà cung cấp domain khóa lại.
    Sau sự cố trên BQT cũng đã cố gắng phục hồi lại nhưng không thể lấy lại được data cho diễn đàn, và chỉ lấy được lại domain chính vì vậy các bạn không thể đăng nhập bằng tài khoản cũ .
    BQT gửi lời xin lỗi tất cả mọi người và rất mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ để diễn đàn tiếp tục hoạt động và phát triển.
    Để tránh sự cố đáng tiếc như trước xảy ra BQT quyết định chính thức sử dụng thêm tên miền www.phimdemon.com để truy cập diễn đàn cùng domain cũ là phim88.com.
    Hiện tại các bạn có thể truy cập cả hai tên miền trên , tuy nhiên BQT khuyến khích các bạn hãy truy cập diễn đàn bằng tên miền mới www.phimdemon.com để thuận tiện cho việc quản lý về sau.
    Xin chân thành cám ơn tất cả mọi người .
    Master88.

vietasiat thích bài này.
  2. phung tat

phung tat Member

web phim book cung giong thi sao

3. tuyetnguyen

tuyetnguyen New Member

Xin Master cho biết làm sao mua premium account qua Paypal. Cám ơn

Master88 thích bài này.
  4. Master88

Master88 Demon Group

bạn vui lòng kiểm tra inbox nhé

5. haubt86

haubt86 Member

hơn tháng nay subyshare download ko ổn định lắm, ban ngày nhanh nhưng khuya (11 giờ tối tới sáng) hơi chậm (chậm hơn 3 lần so với ban ngày)

6. Master88

Master88 Demon Group

vấn đề download chậm do nhiều nguyên nhân mình có thể do ISP máy bạn tầm giờ đó có thể bị hạn chế băng thông nên download chậm hoặc Server subyshare mình bị bị sự cố mạng ?
    Bạn cho mình biết bạn hiện tại đang sống tại đâu để mình contact hỏi giúp bạn nhé

7. haubt86

haubt86 Member

mình đang ở việt nam