Tien Kiem Ky Duyen 1 - 2005 - Long Tieng - HD

Thảo luận trong 'Request - Yêu Cầu Phim' bắt đầu bởi MinhDuy, 20/5/18.

1. MinhDuy

MinhDuy New Member

Master88 neu co phan 1 thi share voi minh nhe! Da/dang coi may phan sau nhung ma khong tiem duoc bo nay long tieng va ro net ...

2. PVAN

PVAN Member

Master88 là osin riêng của anh à? 1 trang có 20 cái yêu cầu thì gần 50% là của anh rồi.
    Cho mình hỏi 1 câu hơi tế nhị chút: nhà anh yêu cầu phim để giải trí hay để kinh doanh vậy?

ironbenz714 thích bài này.
  3. ironbenz714

ironbenz714 New Member

Minh thi ko co kinh doanh gi het, nhung so thich cua minh la sieu tam cac bo phim tvb. Minh cung co nhieu phim lam, tat ca dieu la USLT nhung nhieu bo phim la format AVI. Co ai biet lam cach nao RIP ra thanh MKV ko? De minh giup upload nhung Phim Bo va Phim Le ra de chia se voi cach anh chi em.

4. Master88

Master88 Demon Group

Bạn check PM nhé .

5. Master88

Master88 Demon Group

mấy phim này để minh kiếm lại , bởi vì lượng công việc quá nhiều các dự án phim mới Remux HD hỏng cả chuột cho nên mình không còn nhiều thời gian cho các bộ Remux cũ nữa . Để mình sắp xếp thời gian để kiếm và Remux lại sau nhé.

6. PVAN

PVAN Member

Các phim cũ dạng .avi (640 x 480) bây giờ xem thì rất mờ, bạn cứ google sẽ ra 1 đống software có thể convert sang các dạng khác như .mkv .mp4 nhưng chất lượng vẫn thế thôi không rõ hơn.

Phải có dân chuyên nghiệp như Master88 thì mới có thể "phẩu thuật" lại để cho ra đời 1 em đẹp hơn thôi, nhưng sẽ mất rất nhiều thời gian remux.