Request phim cũ

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý' bắt đầu bởi tap, 30/5/21.

1. tap

tap New Member

Xin chào Master88,
    Mình muốn download 3 bộ phim Tvb xưa (uslt) : Thần Điêu Đại Hiệp 1983, Lục Đỉnh Ký 1984, Đoạn Soái Sở Lưu Hương 1984. Hai bộ Thần Điêu Đại Hiệp và Sở Lưu Hương đều bị down, còn phim Lục Đỉnh Ký thì không cho Free Download, Subyshare yêu cầu phải upgrade lên Premium account. Mình lấy làm lạ vì 1 tập LĐK khoảng 1.3 Gb trong khi Free download được maximum 2gb/day, xin hỏi Master có biết làm cách nào không?
    Nếu như bắt buộc phải upgrade lên premium thì mình xin Master vui lòng re-up lại 2 bộ Thần Điêu Đại Hiệp 1983 và Đoạn Soái Sở Lưu Hương 1984. Mình muốn chờ có đầy đủ sẽ mua Premium account rồi download 1 lượt luôn. Nếu Master có bộ phim Trở Về Đường Sơn (Lê Minh-Lê Mỹ Nhàn) bản Uslt thì mình xin Master vui lòng up lên luôn nhé.
    Mình rất cảm ơn Master và các Admin đã lập nên diễn đàn này và up lại những phim Tvb thập niên 80 (uslt), bây giờ xem lại hiểu thêm nhiều và nhớ lại kỷ niệm xưa.
    Cảm ơn Master88 rất nhiều.
    Thân ái.

2. Master88

Master88 Demon Group

mình sẽ reup lại các bộ cũ , do datacenter chạy 7 năm rồi gặp sư cố các file cũ bị hỏng . Mình đang tiến hàng sửa lại dần bạn nhé

mtran thích bài này.
  3. tap

tap New Member

Xin cảm ơn Master!

4. tap

tap New Member

Xin chào Master88,
    Rất cảm ơn Master đã đăng lại bộ Thần Điêu Đại Hiệp 1983. Trước giờ mình download bằng Free account, nhưng giờ mình buộc phải mua Premium account của SubyShare để download phim Lục Đỉnh Ký 1984 (uslt) vì phim quá hay và rất quý, nhưng không biết mua cách nào. Xin Master vui lòng chỉ mình cách mua Premium account subyshare. Cảm ơn Master nhiều lắm.
    Luôn tiện xin hỏi Master có phim Dương Gia Tướng 1985 (uslt) và Trở Về Đường Sơn 1987 (uslt) không? Nếu có thì cho mình xin nhé.
    Thành thật cảm ơn Master88 rất nhiều.

Chỉnh sửa cuối: 5/6/21
    Master88 thích bài này.
  5. Master88

Master88 Demon Group

Bạn click vào link và mua account qua visa hoặc paypal . Các phim đó mình đang tìm lại

6. tap

tap New Member

Xin cảm ơn Master88, mình sẽ thử mua account. Once again, thank you very much!!!

7. tap

tap New Member

Mình mua được Premium cho 30 ngày rồi, mình đang download phim Lục Đỉnh Ký 1984 (uslt) 1080p, phim rất rõ, mình mừng lắm. Xin cảm ơn Master88 nhiều nhiều. Chúc Master nhiều sức khoẻ, vui vẻ!

Chỉnh sửa cuối: 8/6/21
    Master88 thích bài này.
  8. tap

tap New Member

Xin chào Master88,
    Rất cảm ơn bạn đã bỏ công sức và thời gian quý báu để upload những bộ phim kiếm hiệp thập niên 80 phiên bản USLT : Thần Điêu Đại Hiệp, Hiệp Khách Hành, Song Hùng Kỳ Hiệp, Cô Gái Đồ Long, Lộc Đỉnh Ký, Hoàng Hà Đại Phong Vân, Anh Hùng Xạ Điêu ... Những phim thời đó kịch bản hay, diễn viên đóng nhập tâm, đánh võ chân thật, xem rất thích, quý giá vô cùng, thời nay không thể có. Chỉ cần nghe khúc nhạc giới thiệu là muốn mỉm cười, nghe đến giọng lồng tiếng lại cảm thấy rất vui, người xưa lồng tiếng quá hay... Mình nói dài dòng vậy chỉ để tỏ lòng cảm kích tới Master88. Kính chúc Master88 và gia đình luôn vui vẻ, mạnh khoẻ!

Master88 thích bài này.
  9. tap

tap New Member

Xin Master88 vui lòng upload lại bộ Bao Thanh Thiên 1993 (1080p) của Đài Loan giùm mình nhé.

Với lại bạn làm ơn cho mình hỏi bạn có version HD của bộ Cô Gái Đồ Long 1986 và Sở Lưu Hương 1984 không (hơn 500MB càng tốt)? Nếu có thì cho mình xin nhé. Hehe... vì mình thấy bộ Lộc Đỉnh Ký 1984 (1080p) và Hoàng Hà Đại Phong Vân (800MB)... hình ảnh đẹp quá nên mình hỏi cầu may, hy vọng Master không phiền lòng :)

Rất cảm ơn Master88!

10. tap

tap New Member

Xin hỏi Master có phim Dương Gia Tướng 1985 (uslt), Trở Về Đường Sơn 1987 (uslt), Đôi Bửu Quỷ Quyệt (Lưu 'Thanh Vân - Châu Tinh Trì) không? Nếu có thì cho mình xin nhé.

Xin Master88 vui lòng upload lại bộ Bao Thanh Thiên 1993 (1080p) của Đài Loan giùm mình nhé.
    Xin cảm ơn Master88!